Mạch điều khiển van điện động GAMX-2007
Thông tin sản phẩm
Thông số chính:
1, Các tín hiệu đầu vào: 4-20mA 2, các kháng đầu vào của 250ohm
4, Kháng đầu ra: 0-500ohm (nhu cầu đặc biệt 0-750ohm)
5, Thông tin phản hồi Potentiometer: 0-1K Ohm 6, các lỗi cơ bản: ±1%
7, Cung cấo năng lượng điện áp: 220V±10%
9, Nhiệt độ môi trường xung quanh: -25 °C- +55 °C, độ ẩm tương đối: ≤90% (không ngưng tụ)
Chức năng chính
1, Run: Chuyển tiếp: van 4mA đóng cửa, 20mA mở van ngược lại: van 4mA mở cửa, van 20mA được đóng lại
4, 0% từ locator 0% cơ cấu chấp hành đầy đủ các vị trí đóng
5, 100% địa chỉ: 100% định vị thiết bị truyền động vị trí hoàn toàn mở
7, Hướng thiết bị truyền động
Các hình thức tiêu chuẩn: Thiết bị truyền động (đối với trục ra) chiều kim đồng hồ để mở
8, Cấu hình phanh điện: module GAMX 220VAC và 380VAC Phổ
Cung cấp điện một pha (220VAC) cấu hình phanh điện
Cung cấp điện ba pha (380VAC) thông qua công tắc DIP gây ra chức năng phanh điện không hoạt động, thiết bị truyền động phanh điện được thực hiện bởi một mạch điện bên ngoài.
9, Đèn LED chỉ thị:
LED1 (màu đỏ) chỉ số nguồn LED2 (màu xanh) bị truyền động mở LED3 (màu đỏ) Actuator đóng
LED4 (đỏ) mất tín hiệu 4-20mA LED5 (màu đỏ) trên mô-men xoắn chuyển động
Bình luận
Sản phẩm liên quan
Ống CPVC Aliaxis — Bỉ / Global Chịu nhiệt 100°C · NFPA · Kháng hóa chất